| Vật liệu | PP dệt vải nhiều lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy với túi van |
| sử dụng công nghiệp | Vữa xi măng, bột trét, thạch cao, bột thạch cao, v.v., |
| in ấn | 4 màu mỗi bên theo khách hàng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO40014 |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Length | 58-68cm |
| Bag Width | 50cm(±0.7cm) |
| Cover Patch Width | 10cm(±0.3cm) |
| Valve Depth | 15cm |
| xử lý bề mặt | Flexo Printing, Flexo Printing |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Xi măng |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | Thùng van đáy vuông |
| Niêm phong & xử lý | con dấu nhiệt |
| xử lý bề mặt | Flexo Printing, Flexo Printing |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Xi măng |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | Thùng van đáy vuông |
| Niêm phong & xử lý | con dấu nhiệt |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% Polypropylen (PP) |
| Cấu trúc vật chất | Polypropylen (PP) |
| Xử lý bề mặt | In nhiều lớp & nhiều màu |
| loại niêm phong | SEAL nhiệt |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% Polypropylen (PP) |
| Cấu trúc vật chất | Polypropylen (PP) |
| Chiều rộng | 350-600mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | Vải PP + Nhiều Lớp PE |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Trọng lượng vải | 60-70gsm |
| áo khoác nhiều lớp | 18-25gsm |
| Màu sắc | Trắng, be, nâu kraft, xanh, đỏ, v.v. |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
| Cấu trúc vật liệu | Vải dệt PP ép màng PE |
| Nguồn gốc | Hunan, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | WANLIN |
| xử lý bề mặt | Laminated & Printing & Perforation |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Xi Măng & Bột Vật Liệu Xây Dựng |
| Cấu trúc vật liệu | Vải dệt PP & màng ghép |
| Loại túi | túi có van |
| Niêm phong & xử lý | con dấu nhiệt |
| Màu sắc | Trắng, be, nâu kraft, xanh, đỏ, v.v. |
|---|---|
| Đáy | khối đáy |
| Thủng | 90-100Nm3/h @50MBar |
| áo khoác nhiều lớp | 20gsm |
| Tên sản phẩm | Bao PP Xi Măng |