| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 60x100 cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-100 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Chất liệuB | Vải PP dệt + PE ép |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 60x100 cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-100 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Loại túi | Túi đáy vuông, túi đáy với van |
|---|---|
| Loại nhựa | PP, 100% Polypropylene nguyên chất |
| Cấu trúc vật chất | Vải dệt PP & màng ghép |
| Niêm phong & xử lý | Tự đóng, van tự đóng |
| Xử lý bề mặt | In BOPP, LDPE Lớp+In bù |
| Vật liệu | PP, nhựa |
|---|---|
| Loại niêm phong | SEAL nhiệt |
| Loại nhựa | Pp |
| Tính năng | Chứng minh độ ẩm |
| Loại túi | Túi đáy vuông |
| Chiều rộng | 25-65cm |
|---|---|
| GSM | 60gsm/m2 đến 150gsm/m2 |
| Lớp | 2-5 lớp theo yêu cầu của bạn |
| Màu sắc | Theo yêu cầu của khách hàng |
| chi tiết đóng gói | 500 CÁI Hoặc 1000 CÁI Mỗi Kiện 3000 CÁI-5000 CÁI Mỗi Pallet |
| Vật liệu | PP dệt nhiều lớp |
|---|---|
| Loại túi | PP dệt và ghép màng |
| sử dụng công nghiệp | Vật liệu xây dựng bao gồm Bột trét, Vữa, Thạch cao, Bột thạch cao và Xi măng |
| in ấn | 1-4 màu mỗi bên, in BOPP, LDPE ép + in offset |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2001 |
| Vật liệu | Dệt nhiều lớp Polypropylen |
|---|---|
| Loại túi | PP dệt và ghép màng |
| sử dụng công nghiệp | vật liệu xây dựng, xi măng, cát và bao bì khác |
| in ấn | 4 hoặc 4 màu mỗi bên, in BOPP, LDPE ép + in offset |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2001 |
| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 50x78cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-78 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
| Cấu trúc vật liệu | Vải dệt PP ép màng PE |
| Nguồn gốc | Hunan, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | WANLIN |
| in bề mặt | in offset |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Xi măng |
| Loại túi | túi dệt |
| Niêm phong & xử lý | Hạt nhiệt, Hạt nhiệt |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | chấp nhận, chấp nhận |