| Vật liệu | Bao PP dệt & cán màng PE |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| in ấn | 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |
| Vật liệu | Bao PP dệt & cán màng PE |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| in ấn | 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |
| Vật liệu | Bao PP dệt & cán màng PE |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| in ấn | 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |
| Loại túi | Bao van PP dệt |
|---|---|
| chất liệu túi | Polypropylen (PP) |
| Thành phần vật liệu | Vải PP dệt & cán màng |
| Đứng đầu | có van |
| Loại van | Van bên trong tiêu chuẩn |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Túi PP có van trên và dưới |
| sử dụng công nghiệp | Xi măng & VLXD Bột trét gupsum |
| in ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001 |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Bao PP dệt có viền và đáy may |
| sử dụng công nghiệp | Xi măng & VLXD Bột trét gupsum |
| In ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001 |
| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 60x100 cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-100 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Chất liệuB | Vải PP dệt + PE ép |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 60x100 cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-100 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Chất liệuB | Vải PP dệt + PE ép |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 60x100 cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-100 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Túi PP có đáy may |
| sử dụng công nghiệp | Xi măng & VLXD Bột trét gupsum |
| in ấn | In Flexo |
| Giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001 |