| Vật liệu | Giấy kraft |
|---|---|
| Loại túi | Túi van giấy có đáy khối |
| sử dụng công nghiệp | Keo dán gạch Hóa chất, xi măng, bột trét, thạch cao, bột thạch cao, v.v. |
| In ấn | In Flexo hoặc In CMYK |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO40014 |
| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu động vật của Custom |
| Kích thước | 50x78cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-78 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Vật liệu | Vải PP dệt + Nhiều lớp BOPP + Lớp không dệt + Lớp lót PE bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 36,5x70+10cm |
| In ấn | In ống đồng màng BOPP |
| Đứng đầu | Mở |
| Đáy | khối đáy |
| Tên sản phẩm | Túi van PE có đường may ở giữa thoáng khí như mê cung |
|---|---|
| Loại túi | túi van PE |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van bên trong tiêu chuẩn |
| Loại xử lý | Đường may trung tâm thoáng khí mê cung |
| Vật liệu | Bao PP dệt 1 lớp cán PE mỏng |
|---|---|
| Loại túi | Chặn túi đáy van |
| sử dụng công nghiệp | Hàng hóa dạng bột và dạng hạt, muối, hạt nhựa và vật liệu xây dựng, v.v. |
| in ấn | tối đa 4 màu mỗi bên theo khách hàng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO4001 |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Length | 58-68cm |
| Bag Width | 50cm(±0.7cm) |
| Cover Patch Width | 10cm(±0.3cm) |
| Valve Depth | 15cm |
| Vật liệu | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| in ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |
| Vật liệu | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| in ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |
| Vật liệu | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| in ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |
| Vật liệu | giấy Vải & màng PE nhiều lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| in ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |