| Surface Handling | Bopp printing |
|---|---|
| Industrial Use | Dry Mixtures |
| Material Structure | PP+PE+Bopp film |
| Loại túi | Túi đáy vuông có van |
| Niêm phong & xử lý | con dấu nhiệt |
| Vật liệu | Bao PP dệt & cán màng PE |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Vữa xi măng Thạch cao Thạch cao Vật liệu xây dựng |
| In ấn | thấp hơn 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO14001;ISO9001 |
| xử lý bề mặt | in Bopp |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Hỗn hợp khô |
| Cấu trúc vật liệu | Phim PP+PE+Bopp |
| Loại túi | Túi đáy vuông có van |
| Niêm phong & xử lý | con dấu nhiệt |
| Loại túi | Bao PP dệt có van |
|---|---|
| chất liệu túi | Polypropylen (PP) |
| Cấu trúc vật liệu | Vải PP dệt ép màng BOPP |
| In ấn | In phim BOPP đầy màu sắc |
| chi tiết đóng gói | 400 chiếc mỗi kiện hoặc 10000 chiếc mỗi pallet |
| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 50x78cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-78 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Loại túi | Bao van PP dệt |
|---|---|
| chất liệu túi | Polypropylen (PP) |
| Thành phần vật liệu | Vải PP dệt & cán màng |
| Đứng đầu | có van |
| Loại van | Van bên trong tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 50x78cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-78 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Vật liệu | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu thức ăn chăn nuôi Custom |
| Cấu trúc | 60x82x15cm |
| Trọng lượng | 106±3g |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| xử lý bề mặt | In Flexo hoặc in Bopp |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | Túi đáy vuông có van |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| xử lý bề mặt | In nhiều lớp & nhiều màu |
| Loại túi | Túi Có Van, Túi Đáy Vuông |
| moq | 10000 |
| Đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận |