| Loại túi | Túi van PP dệt đáy vuông |
|---|---|
| chất liệu túi | Polypropylen (PP) |
| Cấu trúc vật liệu | Vải PP dệt cán màng |
| Niêm phong & xử lý | tự đóng |
| Ứng dụng | Xi măng, bê tông, vữa, vữa, bột trét, thạch cao, bột thạch cao |
| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 50x78cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-78 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Vật liệu | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu động vật của Custom |
| Cấu trúc | 60x82x15cm |
| Trọng lượng | 106±3g |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Loại túi | Túi PP dệt đáy vuông |
|---|---|
| chất liệu túi | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
| In ấn | In Flexo tiết kiệm chi phí Tối đa 4 màu mỗi mặt |
| sử dụng công nghiệp | Vữa, hỗn hợp khô ví dụ như thạch cao, thạch cao, bột bả |
| Đứng đầu | có van |
| Loại túi | Bao PP dệt có van |
|---|---|
| chất liệu túi | Polypropylen (PP) |
| Đứng đầu | có van |
| Loại van | Van đệm Sonic / Van bên trong tiêu chuẩn / Van nhét trong |
| Đáy | Đáy vuông (Đáy khối) |
| Vật liệu | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| In ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |
| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 50x78cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-78 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| xử lý bề mặt | In mảng và đa màu, in mảng và đa màu |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | Polypropylen (PP) |
| Loại túi | Túi Có Van, Túi Đáy Vuông |
| Vật liệu | 100% Polypropylen (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Túi PP với chân và sọc may |
| sử dụng công nghiệp | cát |
| In | Không |
| Giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001 |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Túi PP với chân và sọc may |
| Chống tia cực tím | Đúng |
| sử dụng công nghiệp | cát |
| In ấn | không |