| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 50x78cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-78 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Vật liệu | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu động vật của Custom |
| Cấu trúc | 60x82x15cm |
| Trọng lượng | 106±3g |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Vật liệu | Giấy Kraft nâu |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy trắng / giấy kraft |
| sử dụng công nghiệp | Xi măng, vữa, keo dán gạch, keo dán... |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Bao bì | 3500 chiếc / pallet |
| Chiều rộng | 25-65cm |
|---|---|
| GSM | 60gsm/m2 đến 150gsm/m2 |
| Lớp | 2-5 lớp theo yêu cầu của bạn |
| Màu sắc | Theo yêu cầu của khách hàng |
| chi tiết đóng gói | 500 CÁI Hoặc 1000 CÁI Mỗi Kiện 3000 CÁI-5000 CÁI Mỗi Pallet |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
| Trọng lượng vải | 60-65 gam/m2 |
| Trọng lượng áo | 11 gam/m2 |
| Trọng lượng BOPP | 14 gam/m2 |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% polypropylen Virgin |
| Cấu trúc vật chất | Polypropylen |
| Loại nhựa | Pp |
| Niêm phong & xử lý | tự đóng |
| Vật liệu | PP 100% |
|---|---|
| in ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | tỉnh Hồ Nam, Trung Quốc |
| Logo | Khách hàng hóa |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| in ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | Hồ Nam, Trung Quốc |
| Logo | Khách hàng hóa |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| in ấn | Khách hàng hóa |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | tỉnh Hồ Nam, Trung Quốc |
| Logo | theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| in ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | Hồ Nam Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 20 cái hoặc 50 cái mỗi kiện hoặc với pallet |