| Vật liệu | PP 100% |
|---|---|
| in ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | tỉnh Hồ Nam, Trung Quốc |
| Logo | Khách hàng hóa |
| Vật liệu | Giấy 2 lớp 90GSM |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy với túi van |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng v.v. |
| in ấn | 4 màu mỗi bên theo khách hàng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO40014 |
| Material | 100% Virgin Polypropylene |
|---|---|
| Bag Type | Bag With Valve, Square Bottom Bag |
| Sealing Method | Heat Seal |
| Surface Printing | Offset printing |
| Fabric Weight | 80GSM |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% polypropylen Virgin |
| Cấu trúc vật chất | Polypropylen |
| GSM | 80gsm |
| Trọng lượng vải | 60gram/m2 |
| Material | 100% Virgin Polypropylene |
|---|---|
| Bag Type | Square Bottom Bag |
| Sealing Type | Self Adhesive Seal, Heat Seal |
| Surface Printing | Offset printing |
| Fabric Weight | 80GSM |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
| Cấu trúc vật liệu | Polypropylen |
| Trọng lượng vải | 60-65 gram/m2 |
| Trọng lượng áo | 11 gam/m2 |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| Tùy chọn hàng đầu (Điền) | Vòi rót hàng đầu |
| Tùy chọn dưới cùng (Xả) | Đáy phẳng |
| Tùy chọn vòng lặp (Nâng) | Vòng chéo góc |
| Tính năng | thoáng khí |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| in ấn | Theo khách hàng |
| nơi ban đầu | Trung Quốc |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| chi tiết đóng gói | 20 cái hoặc 50 cái mỗi kiện hoặc với pallet |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| in ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | Hồ Nam Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 20 cái hoặc 50 cái mỗi kiện hoặc với pallet |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| in ấn | Khách hàng hóa |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | tỉnh Hồ Nam, Trung Quốc |
| Logo | theo yêu cầu của khách hàng |