| Material | PP woven fabric laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Type | Square Bottom Valve Bag |
| Bag Weight | 73±3 grams |
| Fabric Weight | 60 grams/m2 |
| Laminating Weight | 20 grams/m2 |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% Virgin PP |
| Dung tích | 50kg |
| Chiều dài túi | 58-68cm |
| Chiều rộng túi | 50cm (± 0,7cm) |
| xử lý bề mặt | In Offset, In Offset |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | Túi Đáy Vuông |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Type | Square Bottom Bag |
| Sealing Type | Self-sealing |
| GSM | 80GSM |
| Sack Length | 62cm |
| Vật liệu | Vải PP dệt + Nhiều lớp BOPP + Lớp không dệt + Lớp lót PE bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 36,5x70+10cm |
| In ấn | In ống đồng màng BOPP |
| Đứng đầu | Mở |
| Đáy | khối đáy |
| Tên sản phẩm | túi van PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi van |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van nhét vào |
| Loại xử lý | Đường may hình ống / trung tâm |
| Tên sản phẩm | túi van PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi van |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van nhét vào |
| Loại xử lý | Đường may hình ống / trung tâm |
| Tên sản phẩm | túi van PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi van |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van nhét vào |
| Loại xử lý | Đường may hình ống / trung tâm |
| Tên sản phẩm | túi van PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi van |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van nhét vào |
| Loại xử lý | Đường may hình ống / trung tâm |
| Tên sản phẩm | túi van PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi van |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van nhét vào |
| Loại xử lý | Đường may hình ống / trung tâm |