| Material | 100% Virgin Polypropylene |
|---|---|
| Bag Type | Square Bottom Bag |
| Sealing Type | Self Adhesive Seal, Heat Seal |
| Surface Printing | Offset printing |
| Fabric Weight | 80GSM |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% polypropylen Virgin |
| Cấu trúc vật chất | Polypropylen |
| GSM | 80gsm |
| Trọng lượng vải | 60gram/m2 |
| Chất liệuB | Vải PP dệt + PE ép |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 60x100 cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-100 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 50x78cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-78 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Màu sắc | Trắng, be, nâu kraft, xanh, đỏ, v.v. |
|---|---|
| Đáy | khối đáy |
| Thủng | 90-100Nm3/h @50MBar |
| áo khoác nhiều lớp | 20gsm |
| Tên sản phẩm | Bao PP Xi Măng |
| Material | PP woven fabric Laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Type | Square Bottom Bag |
| Sealing Type | Self-sealing |
| GSM | 80GSM |
| Sack Length | 62cm |
| xử lý bề mặt | Laminated & Print & Perforation |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Cement & Building Material Powder (bột vật liệu xây dựng) |
| Cấu trúc vật liệu | PP dệt vải nhiều lớp |
| Loại túi | Túi với van, túi van đáy vuông |
| Niêm phong & xử lý | tự đóng |
| Material | 100% Virgin PP |
|---|---|
| Bag Type | Square Bottom Bag |
| Sealing Method | Heat Seal |
| Surface Printing | Laminated Mult-Color Printing |
| Fabric Weight | 80GSM |
| Vật liệu | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| in ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |
| Vật liệu | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| in ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |