| Vật liệu | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| In ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |
| Vật liệu | PP, Polypropylen(PP) |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Xi măng |
| Loại túi | Thùng van đáy vuông |
| Tính năng | tự đóng |
| in ấn | In Flexo |
| Vật liệu | PP, nhựa |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Xi măng |
| Niêm phong & xử lý | con dấu nhiệt |
| Loại nhựa | Pp |
| Tính năng | chống ẩm |
| Kích thước túi | 50x64x11cm |
|---|---|
| Trọng lượng vải | 85GSM (65GSM+20GSM) |
| Thành phần vật chất | PP dệt vải & dán PE |
| Chiều dài bao tải | 64cm |
| Chiều rộng bao tải | 50cm |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Túi PP có đáy may |
| sử dụng công nghiệp | Xi măng & VLXD Bột trét gupsum |
| in ấn | In Flexo |
| Giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001 |
| Loại túi | Khối van dưới cùng |
|---|---|
| chất liệu túi | Polypropylen (PP) |
| Thành phần vật chất | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
| Phong cách hàng đầu | Đầu van |
| Loại van | Van bên trong tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Polypropylen, cuộn dệt PP dán |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Xi măng |
| Loại túi | Thùng van đáy vuông |
| Tính năng chung | chống ẩm |
| Tính năng | Van bên trong tiêu chuẩn |
| Plastic Type | PP |
|---|---|
| Surface Printing | Offset printing |
| Bag Type | WOVEN BAG |
| Sealing Method | Heat Seal |
| Handle Type | Heat Seal |
| Vật liệu | Bao PP dệt & cán màng PE |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Vữa xi măng Thạch cao Thạch cao Vật liệu xây dựng |
| in ấn | thấp hơn 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO14001;ISO9001 |
| Vật liệu | Bao PP dệt & cán màng PE |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Vữa xi măng Thạch cao Thạch cao Vật liệu xây dựng |
| in ấn | thấp hơn 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO14001;ISO9001 |