| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| lớp giấy | 2 lớp |
| gsm giấy | 80GSM |
| Kích thước túi | 35x58x10cm |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| in ấn | Theo khách hàng |
| nơi ban đầu | Trung Quốc |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| chi tiết đóng gói | 20 cái hoặc 50 cái mỗi kiện hoặc với pallet |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| in ấn | Khách hàng hóa |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | Hồ Nam, Trung Quốc |
| Logo | Khách hàng hóa |
| Vật liệu | PP 100% |
|---|---|
| In ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
| GSM | 160g/m2 - 220g/m2 |
| biểu tượng | Khách hàng hóa |
| Kích cỡ | 90*90*100 |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| in ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | tỉnh Hồ Nam, Trung Quốc |
| Logo | Khách hàng hóa |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| in ấn | Khách hàng hóa |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | tỉnh Hồ Nam, Trung Quốc |
| Logo | theo yêu cầu của khách hàng |
| in bề mặt | in offset |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Xi măng |
| Loại túi | túi dệt |
| Niêm phong & xử lý | Hạt nhiệt, Hạt nhiệt |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | chấp nhận, chấp nhận |
| Loại túi | Túi đáy vuông |
|---|---|
| Loại nhựa | Pp |
| Cấu trúc vật chất | Pp |
| Niêm phong & xử lý | SEAL nhiệt |
| Xử lý bề mặt | Bù đắp in |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| lớp giấy | 3 lớp / 4 lớp |
| gsm giấy | 90GSM / 80GSM |
| Loại van | Sonic Seal Sleeve |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| lớp giấy | 3 lớp / 4 lớp |
| gsm giấy | 90GSM / 80GSM |
| Loại van | Sonic Seal Sleeve |