| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| lớp giấy | 3 lớp / 4 lớp |
| gsm giấy | 90GSM / 80GSM |
| Loại van | Sonic Seal Sleeve |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| in ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | Hồ Nam Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 20 cái hoặc 50 cái mỗi kiện hoặc với pallet |
| Vật liệu | 100% Polypropylen |
|---|---|
| in ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | tỉnh Hồ Nam, Trung Quốc |
| Logo | Khách hàng hóa |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| Tùy chọn hàng đầu (Điền) | Vòi rót hàng đầu |
| Tùy chọn dưới cùng (Xả) | Đáy phẳng |
| Tùy chọn vòng lặp (Nâng) | Vòng chéo góc |
| Tính năng | thoáng khí |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy Kraft + phim |
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Bao bì | 3500 chiếc / pallet |
| in ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hồ Nam, Trung Quốc |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Logo | Khách hàng hóa |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Loại túi | Túi van dệt PP có giấy bên trong |
|---|---|
| Thành phần vật liệu | Vải PP dệt & Cán giấy bên trong |
| In ấn | In BOPP đầy màu sắc / In Flexo |
| Chiều dài túi | 46(±1cm)cm |
| Chiều rộng túi | 40cm(±0.7cm) |
| Loại túi | Túi van dệt PP có giấy bên trong |
|---|---|
| Thành phần vật liệu | Vải PP dệt & Cán giấy bên trong |
| In ấn | In BOPP đầy màu sắc / In Flexo |
| Chiều dài túi | 46(±1cm)cm |
| Chiều rộng túi | 40cm(±0.7cm) |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Túi PP có van trên và dưới |
| sử dụng công nghiệp | Xi măng & VLXD Bột trét gupsum |
| In ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001,TUV,CNAS |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Túi PP có van trên và dưới |
| sử dụng công nghiệp | Xi măng & VLXD Bột trét gupsum |
| In ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001,TUV,CNAS |