| Vật liệu | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu phân bón Custom |
| Cấu trúc | 60x82x15cm |
| Trọng lượng | 106±3g |
| Lưới thép | 31x31 mỗi mét vuông hoặc 8x8 mỗi inch vuông |
| Vật liệu | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu phân bón Custom |
| Cấu trúc | 60x82x15cm |
| Trọng lượng | 106±3g |
| lưới | 31x31 mỗi mét vuông hoặc 8x8 mỗi inch vuông |
| Vật liệu | Vải PP dệt + Nhiều lớp BOPP + Lớp không dệt + Lớp lót PE bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 36,5x70+10cm |
| In ấn | In ống đồng màng BOPP |
| Đứng đầu | Mở |
| Đáy | khối đáy |
| Vật liệu | Giấy kraft |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy với túi van |
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng, bột trét, thạch cao, bột thạch cao, v.v., |
| In ấn | 4 màu mỗi bên theo khách hàng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO40014 |
| Tên sản phẩm | túi van PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi van |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van nhét vào |
| Loại xử lý | Đường may hình ống / trung tâm |
| Tên sản phẩm | túi van PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi van |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van nhét vào |
| Loại xử lý | Đường may hình ống / trung tâm |
| Tên sản phẩm | túi van PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi van |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van nhét vào |
| Loại xử lý | Đường may hình ống / trung tâm |
| Tên sản phẩm | túi van PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi van |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van nhét vào |
| Loại xử lý | Đường may hình ống / trung tâm |
| Tên sản phẩm | túi van PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi van |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van nhét vào |
| Loại xử lý | Đường may hình ống / trung tâm |
| Tên sản phẩm | Túi van PE có đường may ở giữa thoáng khí như mê cung |
|---|---|
| Loại túi | túi van PE |
| Vật liệu | Polyetylen (PE) |
| Loại van | Van bên trong tiêu chuẩn |
| Loại xử lý | Đường may trung tâm thoáng khí mê cung |