| Vật liệu | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| in ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| chi tiết đóng gói | 4000-10000 chiếc mỗi pallet hoặc 400 chiếc mỗi kiện; |
| Loại túi | Túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | PP dệt nhiều lớp |
| Màu sắc | MÀU VÀNG |
| In | Tối đa 4 màu |
| Chiều rộng | 350-600mm |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
| Cấu trúc vật liệu | Polypropylen |
| Trọng lượng vải | 60-65 gram/m2 |
| Trọng lượng áo | 11 gam/m2 |
| Loại túi | Túi đáy vuông |
|---|---|
| Loại nhựa | Pp |
| Cấu trúc vật chất | Pp |
| Niêm phong & xử lý | SEAL nhiệt |
| Xử lý bề mặt | Bù đắp in |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| in ấn | Theo khách hàng |
| nơi ban đầu | Trung Quốc |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| chi tiết đóng gói | 20 cái hoặc 50 cái mỗi kiện hoặc với pallet |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| lớp giấy | 2 lớp |
| gsm giấy | 80GSM |
| Kích thước túi | 35x58x10cm |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| in ấn | Khách hàng hóa |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | Hồ Nam, Trung Quốc |
| Logo | Khách hàng hóa |
| Vật liệu | PP 100% |
|---|---|
| In ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
| GSM | 160g/m2 - 220g/m2 |
| biểu tượng | Khách hàng hóa |
| Kích cỡ | 90*90*100 |
| In bề mặt | In Flexo |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng |
| Loại giấy | Giấy kraft |
| Niêm phong & xử lý | Con dấu nhiệt |
| Thứ tự tùy chỉnh | Chấp nhận |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
|---|---|
| Tùy chọn hàng đầu (Điền) | Vòi rót hàng đầu |
| Tùy chọn dưới cùng (Xả) | Đáy phẳng |
| Tùy chọn vòng lặp (Nâng) | Vòng chéo góc |
| Tính năng | thoáng khí |