| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Cấu trúc vật liệu | PP dệt cuộn ép màng PE |
| Trọng lượng túi | 80 gam ±3 gam |
| Trọng lượng vải | 65gram/m2 - Trọng lượng lớp phủ 25gram/m2 |
| Chiều dài túi | 63cm (±1cm) |
| Loại túi | Bao PP dệt có van |
|---|---|
| Thành phần vật liệu | Vải PP dệt & cán màng |
| In ấn | In BOPP đầy màu sắc |
| Chiều dài túi | 46(±1cm)cm |
| Chiều rộng túi | 40cm(±0.7cm) |
| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 50x78cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-78 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Loại túi | Bao van PP dệt |
|---|---|
| chất liệu túi | Polypropylen (PP) |
| Thành phần vật liệu | Vải PP dệt & cán màng |
| Đứng đầu | có van |
| Loại van | Van bên trong tiêu chuẩn |
| nhiều lớp | nhiều lớp với PE |
|---|---|
| Vật liệu | Vải PP + Nhiều Lớp PE |
| Đứng đầu | Đầu vuông có van |
| Màu sắc | Trắng, be, nâu kraft, xanh, đỏ, v.v. |
| Niêm phong | tự đóng |
| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 50x78cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-78 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| xử lý bề mặt | In Flexo |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | Polypropylen |
| Loại túi | Túi Có Van, Túi Đáy Vuông |
| Vật liệu | PP, Polypropylen(PP) |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Xi măng |
| Loại túi | Thùng van đáy vuông |
| Tính năng | tự đóng |
| in ấn | In Flexo |
| xử lý bề mặt | Micro perforation toàn bộ bề mặt |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | PP dệt nhiều lớp |
| Loại túi | Thùng đáy vuông, Thùng đáy vuông |
| xử lý bề mặt | In Flexo hoặc in Bopp |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | Túi đáy vuông có van |