| Vật liệu | Polypropylen, cuộn dệt PP dán |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Xi măng |
| Loại túi | Thùng van đáy vuông |
| Tính năng chung | chống ẩm |
| Tính năng | Van bên trong tiêu chuẩn |
| Vật liệu | PP, nhựa |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Xi măng |
| Niêm phong & xử lý | con dấu nhiệt |
| Loại nhựa | Pp |
| Tính năng | chống ẩm |
| Surface printing | Flexo Printing |
|---|---|
| Material Structure | PP |
| Bag Type | Square Bottom Bag |
| Sealing & Handle | Heat Seal |
| Plastic Type | PP |
| Vật liệu | PP dệt vải nhiều lớp với phim PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
| Chiều dài túi | 62cm |
| Chiều rộng túi | 50cm |
| Chiều rộng dưới đáy | 11cm |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | PP dệt vải nhiều lớp với phim PE |
| Chiều dài túi | 58-68cm |
| Chiều rộng túi | 50cm (± 0,7cm) |
| Chiều rộng dưới đáy | 10cm (± 0,3cm) |
| Kích thước túi | 50x64x11cm |
|---|---|
| Trọng lượng vải | 85GSM (65GSM+20GSM) |
| Thành phần vật chất | PP dệt vải & dán PE |
| Chiều dài bao tải | 64cm |
| Chiều rộng bao tải | 50cm |
| Vật liệu | PP dệt vải nhiều lớp với phim PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi đáy vuông |
| Loại niêm phong | Van tự đóng |
| Xử lý bề mặt | LDPE nhiều lớp + in offset |
| Trọng lượng vải | 76GSM |
| Loại túi | Túi van đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | Vải dệt PP ép màng PE |
| Trọng lượng vải | 80GSM |
| Vải không tráng | 60 gram/m2 |
| Lớp phủ cán | 20 gram/m2 |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
| Cấu trúc vật liệu | Vải dệt PP ép màng PE |
| Nguồn gốc | Hunan, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | WANLIN |
| Vật liệu | Vải PP dệt & màng BOPP |
|---|---|
| Loại túi | Khối đáy túi |
| sử dụng công nghiệp | Keo dán gạch vữa trát vữa xi măng thạch cao |
| in ấn | BOPP In đầy màu sắc (Sang trọng) |
| chi tiết đóng gói | 4000-10000 chiếc mỗi pallet hoặc 400 chiếc mỗi kiện; |