| Loại túi | Túi giấy Kraft 2 lớp 90GSM có van đựng xi măng 50kg |
|---|---|
| Vật liệu | Giấy Kraft 90gsm |
| Loại van | Van bên trong tiêu chuẩn |
| KÍCH CỠ | 50x63x10cm/50x60x11cm/Tùy chỉnh |
| Dung tích | 20-50kg / Công suất tùy chỉnh |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| lớp giấy | 3 lớp / 4 lớp |
| gsm giấy | 90GSM / 80GSM |
| Loại van | Sonic Seal Sleeve |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| lớp giấy | 3 lớp / 4 lớp |
| gsm giấy | 90GSM / 80GSM |
| Loại van | Sonic Seal Sleeve |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| lớp giấy | 3 lớp / 4 lớp |
| gsm giấy | 90GSM / 80GSM |
| Loại van | Sonic Seal Sleeve |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| lớp giấy | 2 lớp |
| gsm giấy | 80GSM |
| Kích thước túi | 35x58x10cm |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| lớp giấy | 2 lớp |
| gsm giấy | 80GSM |
| Kích thước túi | 35x58x10cm |
| Vật liệu | Giấy kraft |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| lớp giấy | 3 lớp |
| gsm giấy | 75gsm |
| Loại hàng đầu | mở miệng |
| Loại túi | Túi van giấy |
|---|---|
| chất liệu túi | Giấy Kraft 2 lớp |
| In ấn | tùy chỉnh |
| sử dụng công nghiệp | ngành xi măng |
| Đứng đầu | có van |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Bao bì | 3500 chiếc / pallet |
| Chiều rộng | 25-65cm |
|---|---|
| GSM | 60gsm/m2 đến 150gsm/m2 |
| Lớp | 2-5 lớp theo yêu cầu của bạn |
| Màu sắc | Theo yêu cầu của khách hàng |
| chi tiết đóng gói | 500 CÁI Hoặc 1000 CÁI Mỗi Kiện 3000 CÁI-5000 CÁI Mỗi Pallet |