| xử lý bề mặt | In Flexo |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | Polypropylen |
| Loại túi | Túi Có Van, Túi Đáy Vuông |
| in bề mặt | LDPE nhiều lớp+in nhiều màu |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | Pp |
| Loại túi | túi dệt |
| in bề mặt | In nhiều màu |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | PP dệt nhiều lớp |
| Loại túi | Thùng đáy vuông, Thùng đáy vuông |
| in ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Nguồn gốc | Hồ Nam, Trung Quốc |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Logo | Khách hàng hóa |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
|---|---|
| in ấn | Khách hàng hóa |
| GSM | 120g/m2 - 220g/m2 |
| Nguồn gốc | Hồ Nam, Trung Quốc |
| Logo | Khách hàng hóa |
| Vật liệu | PP 100% |
|---|---|
| In ấn | theo yêu cầu của khách hàng |
| GSM | 160g/m2 - 220g/m2 |
| biểu tượng | Khách hàng hóa |
| Kích cỡ | 90*90*100 |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | giấy kraft |
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| bao bì | 4000 chiếc / pallet |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | giấy kraft |
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| bao bì | 3500 chiếc / pallet |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | giấy kraft |
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| bao bì | 3500 chiếc / pallet |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | giấy kraft |
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| bao bì | 3500 chiếc / pallet |