| Kích thước túi | 50x64x11cm |
|---|---|
| Trọng lượng vải | 85GSM (65GSM+20GSM) |
| Thành phần vật chất | PP dệt vải & dán PE |
| Chiều dài bao tải | 64cm |
| Chiều rộng bao tải | 50cm |
| Thành phần vật chất | PP dệt vải & dán PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi đáy vuông |
| loại niêm phong | Tự niêm phong |
| Xử lý bề mặt | In flexo |
| Tổng trọng lượng | 85GSM (60GSM+25GSM) |
| Chất liệuB | Vải PP dệt + PE ép |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 60x100 cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-100 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Chất liệuB | Vải PP dệt thoi |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu tùy chỉnh |
| Kích thước | 60x100 cm hoặc Tùy chỉnh |
| Cân nặng | 70-100 gam |
| cấu hình túi | Từ chối: 850-900 |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Túi PP có đáy may |
| sử dụng công nghiệp | Xi măng & VLXD Bột trét gupsum |
| in ấn | In Flexo |
| Giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001 |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Túi PP với chân và sọc may |
| sử dụng công nghiệp | cát |
| In ấn | không |
| Giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001 |
| Chiều rộng | 25-65cm |
|---|---|
| GSM | 60gsm/m2 đến 150gsm/m2 |
| Lớp | 2-5 lớp theo yêu cầu của bạn |
| Màu sắc | Theo yêu cầu của khách hàng |
| chi tiết đóng gói | 500 CÁI Hoặc 1000 CÁI Mỗi Kiện 3000 CÁI-5000 CÁI Mỗi Pallet |
| Vật liệu | PP dệt vải nhiều lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy với túi van |
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng, bột trét, thạch cao, bột thạch cao, v.v., |
| in ấn | 4 màu mỗi bên theo khách hàng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO40014 |
| Vật liệu | PP dệt nhiều lớp |
|---|---|
| Loại túi | Túi van bên trong PP |
| sử dụng công nghiệp | Túi xi măng/Túi bột trét/Túi vữa/Bột thạch cao |
| in ấn | 1-4 màu ở mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001:2001 |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Bao PP dệt có viền và đáy may |
| sử dụng công nghiệp | Xi măng & VLXD Bột trét gupsum |
| In ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001 |