| Vật liệu | Giấy kraft |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy với túi van |
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng, bột trét, thạch cao, bột thạch cao, v.v., |
| In ấn | 4 màu mỗi bên theo khách hàng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO40014 |
| Loại túi | Túi giấy Kraft 2 lớp 90GSM có van đựng xi măng 50kg |
|---|---|
| Vật liệu | Giấy Kraft 90gsm |
| Loại van | Van bên trong tiêu chuẩn |
| KÍCH CỠ | 50x63x10cm/50x60x11cm/Tùy chỉnh |
| Dung tích | 20-50kg / Công suất tùy chỉnh |
| Vật liệu | Giấy Kraft trắng |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy kraft |
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Bao bì | 3500 chiếc / pallet |
| Màu sắc | Trắng, be, nâu kraft, xanh, đỏ, v.v. |
|---|---|
| Đáy | khối đáy |
| Thủng | 90-100Nm3/h @50MBar |
| áo khoác nhiều lớp | 20gsm |
| Tên sản phẩm | Bao PP Xi Măng |
| xử lý bề mặt | in offset |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | Polypropylen |
| Loại túi | Túi Có Van, Túi Đáy Vuông |
| in bề mặt | In Flexo |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | Polypropylen |
| Loại túi | Túi Có Van, Túi Đáy Vuông |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất |
| Cấu trúc vật liệu | Polypropylen |
| Loại nhựa | PP |
| Niêm phong & xử lý | Con dấu nhiệt |
| Loại túi | Túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | PP dệt vải nhiều lớp với phim PE |
| Phong cách túi | Túi van vuông |
| Loại niêm phong | SEAL nhiệt |
| Xử lý bề mặt | In flexo |
| xử lý bề mặt | Flexo Printing, Flexo Printing |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | PP |
| Loại túi | Túi Đáy Vuông |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Tính năng | Chứng minh độ ẩm |
| Loại nhựa | Pp |
| Cấu trúc vật chất | Polypropylen |
| Niêm phong & xử lý | SEAL nhiệt |