| In bề mặt | In Flexo |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng |
| Loại giấy | Giấy kraft |
| Niêm phong & xử lý | Con dấu nhiệt |
| Thứ tự tùy chỉnh | Chấp nhận |
| in bề mặt | Thuế |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | keo dán gạch |
| Loại giấy | giấy kraft |
| Niêm phong & xử lý | con dấu nhiệt |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận. |
| in bề mặt | in offset |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng |
| Loại giấy | giấy kraft |
| Niêm phong & xử lý | con dấu nhiệt |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận. |
| in bề mặt | In Flexo |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Hóa chất, xi măng |
| Loại giấy | giấy kraft |
| Niêm phong & xử lý | con dấu nhiệt |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận. |
| in bề mặt | Thuế |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | keo dán gạch |
| Loại giấy | giấy kraft |
| Niêm phong & xử lý | con dấu nhiệt |
| Đơn đặt hàng tùy chỉnh | Chấp nhận. |
| Kích thước | 45x70x13cm |
|---|---|
| Đứng đầu | Mở Miệng (không viền hoặc viền bằng lớp lót bên trong) |
| Đáy | khối đáy |
| Vật liệu | Vải PP dệt thoi |
| vải dệt thoi | 70GSM |
| Vật liệu | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| in ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |
| Vật liệu | Vải PP dệt & màng PE ghép lớp |
|---|---|
| Loại túi | Chặn đáy túi với van bên trong tiêu chuẩn |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng |
| In ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001;ISO14001 |
| Vật liệu | 100% Polypropylen nguyên chất (PP) |
|---|---|
| Loại túi | Túi PP có van trên và dưới |
| sử dụng công nghiệp | Xi măng & VLXD Bột trét gupsum |
| In ấn | Tối đa 4 màu mỗi bên |
| Giấy chứng nhận | ISO9001,ISO14001,TUV,CNAS |
| Loại túi | Túi van dệt PP có giấy bên trong |
|---|---|
| Thành phần vật liệu | Vải PP dệt & Cán giấy bên trong |
| In ấn | In BOPP đầy màu sắc / In Flexo |
| Chiều dài túi | 46(±1cm)cm |
| Chiều rộng túi | 40cm(±0.7cm) |