| Loại túi | Túi có van son sonic, túi dệt pp với van bên trong tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylene ((PP) Vải dệt cuộn |
| Cấu trúc vật chất | PP dệt vải & BOPP nhiều lớp |
| loại niêm phong | tự đóng |
| Xử lý bề mặt | BOPP in, nhiều lớp & in ấn & thủng |
| Loại túi | Túi dệt PP với van bên trong tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu | Vải dệt polypropylen (PP) |
| Cấu trúc vật chất | PP dệt vải & BOPP nhiều lớp |
| Xử lý bề mặt | BOPP in, nhiều lớp & in ấn & thủng |
| loại niêm phong | tự đóng |
| Loại túi | Bao PP dệt có van |
|---|---|
| Thành phần vật liệu | Vải PP dệt & cán màng |
| In ấn | In BOPP đầy màu sắc |
| Chiều dài túi | 46(±1cm)cm |
| Chiều rộng túi | 40cm(±0.7cm) |
| Material | PP woven fabric laminated with PE film |
|---|---|
| Bag Type | Square Bottom Bag |
| Sealing Type | Heat Seal |
| Surface Printing | Offset printing |
| Fabric Weight | 80GSM |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% polypropylen Virgin |
| Cấu trúc vật chất | Polypropylen |
| GSM | 80gsm |
| Trọng lượng vải | 60gram/m2 |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Loại nhựa | Pp |
| Cấu trúc vật chất | Polypropylen |
| Vật liệu | 100% polypropylen Virgin |
| Trọng lượng vải | 60-65gram/m2 |
| in bề mặt | In Flexo |
|---|---|
| Sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | Polypropylen |
| Loại túi | Túi Có Van, Túi Đáy Vuông |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% polypropylen Virgin |
| Cấu trúc vật chất | PP dệt vải nhiều lớp với phim PE |
| Chiều dài túi | 62cm |
| Chiều rộng túi | 50cm |
| Vật liệu | PP dệt vải nhiều lớp với phim PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi đáy vuông |
| Loại niêm phong | Van tự đóng |
| Xử lý bề mặt | LDPE nhiều lớp + in offset |
| Trọng lượng vải | 76GSM |
| Vật liệu | Bao PP dệt & cán màng PE |
|---|---|
| Loại túi | Khối van dưới cùng |
| sử dụng công nghiệp | Bột trét thạch cao vữa xi măng v.v. |
| In ấn | tối đa 4 màu mỗi bên theo khách hàng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001 |