| Loại túi | Túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | Vải dệt PP & màng ghép |
| Loại nhựa | Trang+LDPE |
| loại niêm phong | tự đóng |
| Xử lý bề mặt | Bù đắp in |
| Vật liệu | PP dệt vải nhiều lớp với phim PE |
|---|---|
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
| Chiều dài túi | 62cm |
| Chiều rộng túi | 50cm |
| Chiều rộng dưới đáy | 11cm |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | PP dệt vải nhiều lớp với phim PE |
| Chiều dài túi | 58-68cm |
| Chiều rộng túi | 50cm (± 0,7cm) |
| Chiều rộng dưới đáy | 10cm (± 0,3cm) |
| xử lý bề mặt | in offset |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | Polypropylen |
| Loại túi | Túi Có Van, Túi Đáy Vuông |
| xử lý bề mặt | in offset |
|---|---|
| sử dụng công nghiệp | Hóa chất |
| Sử dụng | hóa chất khác |
| Cấu trúc vật liệu | Polypropylen |
| Loại túi | Túi Có Van, Túi Đáy Vuông |
| Loại túi | Túi có van, túi đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | 100% Polypropylen (PP) |
| Cấu trúc vật chất | Polypropylen (PP) |
| Xử lý bề mặt | In nhiều lớp & nhiều màu |
| loại niêm phong | SEAL nhiệt |
| Loại túi | Túi dệt PP với van bên trong tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu | Vải dệt polypropylen (PP) |
| Cấu trúc vật chất | PP dệt vải & BOPP nhiều lớp |
| Xử lý bề mặt | BOPP in, nhiều lớp & in ấn & thủng |
| loại niêm phong | tự đóng |
| Loại túi | Túi có van son sonic, túi dệt pp với van bên trong tiêu chuẩn |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylene ((PP) Vải dệt cuộn |
| Cấu trúc vật chất | PP dệt vải & BOPP nhiều lớp |
| loại niêm phong | tự đóng |
| Xử lý bề mặt | BOPP in, nhiều lớp & in ấn & thủng |
| Material | 100% virgin Polypropylene(PP) |
|---|---|
| Bag Type | Block Bottom Valve Bag |
| Surface Handling | LDPE Laminated |
| Printing Colors | 4 color per side |
| Fabric Weight | 80GSM |
| Loại túi | Túi van đáy vuông |
|---|---|
| Vật liệu | Vải dệt PP ép màng PE |
| Trọng lượng vải | 80GSM |
| Vải không tráng | 60 gram/m2 |
| Lớp phủ cán | 20 gram/m2 |